
Idan sau da yawa kuna yin nau'in aikawasiku iri ɗaya, kuna iya riga-ka tsara samfurin aikawa da abokan ciniki. Ana buƙatar wannan don ƙara saurin aiki. Kuna iya saita samfurin imel ɗaya don aikawa, ko da yawa. Don yin wannan, je zuwa directory "Samfura" .

Za a sami shigarwar da aka ƙara misali.

Kowane samfuri yana da ɗan gajeren take da rubutun saƙon kansa.

Barka da ranar haihuwa. A cikin rahoto na musamman, zaku iya nuna jerin abokan cinikin ku waɗanda suka sami ranar haihuwa a ranar da aka zaɓa kuma daga gare ta ku yi wasiƙar taro ga duka gaba ɗaya.
Sadarwa game da tallan ku ko rangwamen kuɗi ga duk tushen abokin ciniki don jawo hankalin tsoffin kwastomomi
Bincika kwastomomin da suka daina zuwa wurin ku don tantancewa da kawar da dalilan bacewar su, ko farashin ko ma’aikata ɗaya ne.
Lokacin gyara samfuri, zaku iya yiwa maɓalli masu alama, ta yadda daga baya, lokacin aika saƙon sako, rubutu mai alaƙa da kowane takamaiman majiyyaci ya bayyana a waɗannan wuraren. Alal misali, za ka iya musanya ta wannan hanya: sunan abokin ciniki , bashi , adadin tara kari , da yawa. Anyi wannan don yin oda .
Bugu da kari, ana saita samfuran sanarwa ta atomatik anan, waɗanda zaku iya yin oda ƙari. Yana iya zama:
Sanarwa na shirye-shiryen nazari. Ana iya isar da saƙon ta atomatik lokacin shigar da bayanan bincike a cikin shirin
Rubutun samfurin wasiƙa don aika sakamakon zuwa saƙon abokin ciniki. A wannan yanayin, za a aika da wasiƙa mai haɗe-haɗe da fom ɗin nan take zuwa adireshin imel na majiyyaci.
Tunasarwar lokacin alƙawari ta imel ko sms don sarrafa halarta da kuma guje wa raguwar lokacin ma'aikaci saboda majiyyatan mantuwa
Sanarwa game da tarawa ko kashe kuɗin kari
Kuma da yawa!
Za mu iya keɓance shirin zuwa ga bukatunku ta yadda zai sauƙaƙa da haɓaka ayyukan yau da kullun don ku da ma'aikatan ku.
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
![]()
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2026