
Idan ka adana da yawa, zaka iya amfani da wasiƙar viber maimakon SMS . Don waɗannan dalilai, ana amfani da shirin aikawasiku na Viber. Amma a nan ne nan take matsalar ta taso na rashin shiga Intanet a wayar ga yawancin abokan ciniki. Don haka, aika wasiƙar viber bai dace da sanarwar gaggawa ba. Saƙonnin Viber ya dace kawai don aika saƙonnin talla. A wannan yanayin, zai zama ƙasa da mahimmanci idan wasu kaso na abokan cinikin ku ba su ga bayanai game da tallace-tallacen da aka tsara ko rangwame ba. Ko da yake a nan har yanzu kuna buƙatar yin tunani a hankali kuma ku auna komai.

Ba a yin aika wasiku na Viber kyauta, har yanzu yana kashe wasu kuɗi. Bari ya zama mai rahusa fiye da aika sms, amma har yanzu dole ne ku saka kuɗi. Kuma yawanci saka kudi a cikin wane hali? Daidai ne lokacin da suke so su sami fiye da abin da suke zuba jari. Za a aika saƙonnin Viber. Amma wasu kwastomomi ba za su sami saƙon ba kuma ba za su zo saya ba. Don haka za ku iya samun ƙasa da abin da za ku iya. Kuna iya samun fiye da kuɗin aika SMS. Don haka yanke shawara a nan ya rage naku. SMS da wasiƙar viber - wanne ya fi riba?!

Viber babban aikawasiku ana yin su ne kamar yadda ake aika wasiku ta SMS. Aika ta hanyar viber ya bambanta kawai a farashin, kuma ka'idodin aiki a cikin shirin sun kasance iri ɗaya. Da farko , kuna buƙatar ƙirƙirar wasiƙar taro , sannan ku fara aiwatarwa . Ana iya kimanta kasuwancin aikawasiku ta Viber kafin a aiwatar da shi ta yadda software ɗin ta ƙididdige jimillar kuɗin aikawar ya danganta da adadin masu karɓar saƙon. Viber taro aikawasiku ya fi rahusa idan aka kwatanta da SMS saƙonnin. Ana aika viber zuwa ma'ajiyar bayanai, don haka ana ɗaukar masu karɓa daga shirin.


Shirye-shiryen aika wasiku na Viber suna da sauƙi. ' Tsarin Lissafi na Duniya ' ba kawai sauƙin amfani ba ne, amma kuma ya ƙunshi ayyuka masu mahimmanci. Misali, idan an adana jerin sunayen masu karɓa tare da lambobin waya a cikin wani fayil ɗin MS Excel daban, zaku iya loda wannan fayil cikin sauƙi cikin shirin. Don yin wannan, yi amfani da aikin Shigo bayanai daga Excel .


Sabis ɗin aikawasiku na viber yana goyan bayan duba matsayin isar da saƙonni. Viber Mailing ya aika da sakon zuwa ga wanda aka aika, amma ba a san ko sakon zai isa ba. Wataƙila lambar wayar mutumin ta canza. Wataƙila na ɗan lokaci babu Intanet akan wayar. Akwai dalilai da yawa na saƙonnin da ba a isar da su ba. Viber taro aikawasiku kuma yana ba ku damar bincika gaskiyar isar da saƙo a cikin girma.
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
![]()
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2026